Chào mừng bạn đến với Diễn đàn thảo luận học tập! Website được xây dựng và phát triển bởi Sinh viên Viện CN Sinh học - Thực phẩm! Chúc các bạn có được những khoảnh khắc thú vị với Diễn đàn!
Welcome Guest [Log In] [Register]

LINK TẮT MỚI CỦA DIỄN ĐÀN LÀ: http://damsaomaibiofoodtech.tk
Chào mừng các bạn đến với Forum của tôi.

Hiện tại bạn đang là khách của forum. Điều này sẽ giới hạn bạn trong việc sử dụng các chức năng. Nếu muốn, bạn có thể đăng ký thành viên. (member). Quá trình đăng ký rất đơn giản, nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí. Bạn hãy lưu ý về các quy định chung để không bị khóa nick.

Join our community!

Nếu bạn đã là thành viên, vui lòng đăng nhập (log in):

Username:   Password:
Add Reply
Phần I Tổng Quan
Topic Started: Aug 14 2011, 05:05 PM (618 Views)
dhtp06alttranthiquynhanh10307501
No Avatar

Spoiler: click to toggle

Offline Profile Quote Post Goto Top

dhtp6clt-hothitinh10328821
No Avatar

chào nhóm!
các bạn có thể cho mình hỏi: đề tài của nhóm bạn " thái độ của người tiêu dùng đến phụ gia theo vùng địa lý và thói quen ", nhưng trong bài mình không thấy các bạn đề cập tới chất phụ gia nào nói về thái độ của người tiêu dùng đến phụ gia - theo vùng địa lý? vậy nhóm bạn có thể cho mình biết có chất phụ gia nào bị ảnh hưởng theo vùng địa lý đến thái độ của người tiêu dùng không?

dhtp06alttranthiquynhanh10307501
No Avatar

dhtp6clt-hothitinh10328821
Aug 14 2011, 09:08 PM
chào nhóm!
các bạn có thể cho mình hỏi: đề tài của nhóm bạn " thái độ của người tiêu dùng đến phụ gia theo vùng địa lý và thói quen ", nhưng trong bài mình không thấy các bạn đề cập tới chất phụ gia nào nói về thái độ của người tiêu dùng đến phụ gia - theo vùng địa lý? vậy nhóm bạn có thể cho mình biết có chất phụ gia nào bị ảnh hưởng theo vùng địa lý đến thái độ của người tiêu dùng không?
chào bạn!bạn vào phần II của bài mình,còn phần này mình chỉ nói phần tổng quan về các chát phụ gia thôi!thân chào bạn!

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
« Previous Topic · 05 - Thái độ của người tiêu dùng đến phụ gia – theo vùng địa lý và thói quen · Next Topic »
Add Reply