Chào mừng bạn đến với Diễn đàn thảo luận học tập! Website được xây dựng và phát triển bởi Sinh viên Viện CN Sinh học - Thực phẩm! Chúc các bạn có được những khoảnh khắc thú vị với Diễn đàn!
Welcome Guest [Log In] [Register]

LINK TẮT MỚI CỦA DIỄN ĐÀN LÀ: http://damsaomaibiofoodtech.tk
Chào mừng các bạn đến với Forum của tôi.

Hiện tại bạn đang là khách của forum. Điều này sẽ giới hạn bạn trong việc sử dụng các chức năng. Nếu muốn, bạn có thể đăng ký thành viên. (member). Quá trình đăng ký rất đơn giản, nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí. Bạn hãy lưu ý về các quy định chung để không bị khóa nick.

Join our community!

Nếu bạn đã là thành viên, vui lòng đăng nhập (log in):

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 7
RƯỢU TRỨNG CÁ
Topic Started: Jul 3 2013, 02:28 PM (6,383 Views)
dhtp8alt_ng.xuannguyen_12057571
No Avatar

các bạn tham khảo cho nhóm mình ý kiến nha ?
Attached to this post:
Attachments: R_____U_TR___NG_C__.docx (90.81 KB)
Edited by dhtp8alt_ng.xuannguyen_12057571, Jul 4 2013, 05:00 PM.
Offline Profile Quote Post Goto Top

Replies:
DHTP8ALT - NguyenOanh - 12060341
No Avatar

nhóm cho minh hỏi là: rượu trứng cá là một sản phẩm mới: vậy thi rượu có nồng độ bao nhiêu là được, sản phẩm trên thị trường có lên men nồng độ cao với nhiều nồng độ cơ chất khác nhau vay nhóm lên men ơ nồng độ nào?

DHTP8ALT - NguyenOanh - 12060341
No Avatar

nhóm cho minh hỏi trưng cá là cây it người trồng vậy thì ta sẽ đầu tư nguyên liệu như thế nào để ta dáp ứng được nhu cầu của nhà máy?

dhtp8alt_ng.xuannguyen_12057571
No Avatar

mình xin thay mặt nhóm của lời câu hỏi oanh !
câu hỏi về nồng độ của sản phẩm nhóm mình đã có cây trả lời cho những bạn hỏi trước đó rồi bạn vui lòng xem lại câu trả lời hoặc bạn cũng có thể xem bài của nhóm mình cũng được.
còn bạn hỏi : trưng cá là cây it người trồng vậy thì ta sẽ đầu tư nguyên liệu như thế nào để ta dáp ứng được nhu cầu của nhà máy?
xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
trước mắt khi nguồn nguyên liệu chưa tập trung thì sẽ tiến hành thu mua và song song với việc này sẽ tiến hành quy hoạch vùng chuyên trồng về nguồn nguyên liệu.
cảm ơn câu hỏi của bạn !

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
« Previous Topic · Rượu trứng cá · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 7