Chúc thành viên lớp B207SG luôn đoàn kết - vui vẻ - thành công!!!
Welcome Guest [Log In] [Register]
Quy chế: Click vào đây đọc để biết đánh giá - xếp loại cuối năm như thế nào nhé!
Tỷ giá ngoại tệ
Tỷ giá vàng
Chứng khoán
Đồ thị biến động vàng thế giới:[Most Recent Quotes from www.kitco.com]

Add Reply
Thông báo đăng ký môn học Học kỳ 2; Hướng dẫn đăng ký môn học Học kỳ 2
Topic Started: Jan 11 2011, 05:13 PM (1,497 Views)
quangedubuh
Administrator
Quí a/c đọc kỹ thông báo trên nhé!*****************************************************************
thời gian đăng ký tôi sẽ cập nhật và hướng dẫn sau.
Attached to this post:
Attachments: DANGKYMONHOC.pdf (68.22 KB)
Edited by quangedubuh, Jan 11 2011, 05:14 PM.
Offline Profile Quote Post Goto Top

quocvinh

chao thay quang
nho thay cho em 1 ban cuoi cung ve thoi khoa bieu hoc ky 2 cua lop B207 ( doi voi nhung ban khong duoc mien mon nao) va nhung mon co the hoc bo sung (doi voi cac ban duoc mien mon hoc)
em chan thanh cam on thay

vanlocb207
Member Avatar

Quote:

chao thay quang
nho thay cho em 1 ban cuoi cung ve thoi khoa bieu hoc ky 2 cua lop B207 ( doi voi nhung ban khong duoc mien mon nao) va nhung mon co the hoc bo sung (doi voi cac ban duoc mien mon hoc)
em chan thanh cam on thay

Em thấy câu hỏi này của anh rất tốt, nhưng theo em nghĩ chưa thể thống kê và gửi cho anh 1 bảng thời khóa biểu hoàn chỉnh được vì những lí do sau:
Đối với các bạn được miễn môn học, thì các bạn đó đăng kí theo "tâm tư hoàn cảnh của các bạn đó", làm sao có thể thống kê được bạn này miễn -học môn này, bạn kia miễn-học môn kia được, các bạn đó có thể học vượt, miễm sao có được tấm bằng là được.
Còn đối với các bạn không được miễn môn học, thì cũng vậy thôi.
Nói chung là mình học theo tín chỉ, đăng kí học tự thân, nhưng phải thõa một số điều kiện như: thời gian, địa điểm, số lượng, điều kiện tiền đề, tài chính,...
Trước Tết LT có gửi Lịch giảng học kì 2, điều kiện đăng kí môn học, phiếu đăng kí môn học,... anh xem lại trên forum rồi xem xét, đối chiếu để đăng kí môn học cho sớm nhưng phải trước ngày 17-02 theo giờ hành chính nhé. chúc anh vui vẻ!

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
« Previous Topic · THÔNG BÁO ĐĂNG KÝ MÔN HỌC PHẦN HKII · Next Topic »
Add Reply